Forum
Forum

Chào mừng bạn đến với aodaise '' Special Edition ''

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin

Admin

Đây là bộ ảnh mình săn hồi tết Cool năm nay do bộn bề công việc nên mình đi săn trễ hơn mọi năm vì vậy số lượng ảnh săn ít hơn những năm trước,tuy nhiên chất lượng ảnh luôn luôn ở chất lượng cao nhất cheers  mời các bạn thưởng thức
Mở hàng phi bóng đen Laughing

Đang tác nghiệp thì gặp '' thánh '' này cyclops chắc cũng là thành viên trên hội aodains flickr

Thật ra là '' thánh '' này đang rình chụp mông cái em múp mông xanh  Laughing

Cận cảnh  Razz

Phê nhất là cái mông '' xanh tươi '' của em này  Laughing

Mấy bà sồn sồn mặc áo dài cũng đâu thua gì mấy em bánh bèo nhỉ mấy bác  cyclops

Cận cảnh hơn nè  Rolling Eyes

Em này '' mi nhon '' dáng đẹp  Cool

Múp nhìn ngon... Laughing

Đi săn cũng lâu rồi mới thấy cái mông này ngon nhất từ trước tới h các bác ạ  rabbit

PS:Các bác thấy có giống màu & chất liệu phi bóng ko => con bé hàng xóm  Laughing

Chúc các bạn xem ảnh vui vẻ,ai có lòng thì comment đánh giá chất lượng bộ ảnh giúp mình nhé  Very Happy

sickestkid

Lâu quá không vào, không ngờ bác tung ra bộ ảnh chất lượng quá xá Shocked
Cảm ơn bác nhiều lắm luôn ak Very Happy

Admin

Admin

Cái này lẽ ra up lên lâu rồi nhưng mà sợ mấy thằng não cức nó copy hình lên flickr rồi nói là của nó Evil or Very Mad cho nên mình hoãn lại....trong thời gian đó mình thiết kế watermark đóng vào ảnh đồng thời tắt luôn chức năng chuột phải trong diễn đàn cho nó khỏi tải ảnh về!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]